Trải Nghiệm Thuê Kimono Cao Cấp Tại Asakusa

So sánh giá Trải Nghiệm Thuê Kimono Cao Cấp Tại Asakusa: KKday & Klook

Chúng tôi so sánh giá theo thời gian thực từ hơn 12 đối tác đặt vé uy tín để giúp bạn tìm được mức giá tốt nhất.

Đang tìm vé Trải Nghiệm Thuê Kimono Cao Cấp Tại Asakusa giá rẻ nhất tại Tokyo? TicketMelo so sánh ưu đãi trực tiếp từ 2 nền tảng đặt vé uy tín — bao gồm KKday & Klook — giúp bạn chốt mức giá thấp nhất hôm nay. Tiết kiệm với vé giảm giá, gói combo và ưu đãi chính hãng, tất cả tại một nơi.

KKdayCung cấp bởi KKdayGIÁ TỐT NHẤT
290.368₫

Tokyo, Nhật Bản | Trải nghiệm thuê Kimono tại Asakusa, Chụp ảnh & Trang điểm | Có sẵn tiếng Anh và tiếng Trung | Thuê Kimono Aiwafuku [Cửa hàng chính Asakusa]

Xem trên KKday
KlookCung cấp bởi Klook
460.708₫

Trải nghiệm thuê Kimono, chụp ảnh & trang điểm tại Tokyo (Asakusa Aiwa Wafuku chi nhánh chính)

Xem trên Klook

Bạn đánh giá bảng so sánh giá này thế nào?

Giá vé Trải Nghiệm Thuê Kimono Cao Cấp Tại Asakusa thay đổi mỗi ngày. So sánh ưu đãi hôm nay giữa KKday & Klook để tìm mức giảm giá tốt nhất trước khi đặt — TicketMelo cập nhật giá thấp nhất mỗi giờ để bạn không bỏ lỡ bất kỳ ưu đãi tiết kiệm nào.

›Về các mức giá này

Giá được cập nhật thường xuyên, tuy nhiên các nền tảng đặt vé có thể điều chỉnh theo giờ tuỳ theo chương trình khuyến mãi và hạng vé. TicketMelo cung cấp cái nhìn tổng quan về các mức giá để bạn so sánh nhanh — nhấn vào nền tảng để xem chi tiết từng hạng vé, gói combo và các ưu đãi hiện hành.

Giới thiệu Trải Nghiệm Thuê Kimono Cao Cấp Tại Asakusa

Đắm mình vào văn hóa Nhật Bản với dịch vụ thuê kimono cao cấp ngay trung tâm khu phố lịch sử Asakusa. Thỏa sức lựa chọn từ hơn 600 thiết kế tinh tế, bao gồm cả kimono ren đang thịnh hành và furisode rực rỡ. Tận hưởng dịch vụ mặc trang phục chuyên nghiệp, tạo kiểu tóc chuẩn truyền thống và miễn phí gửi hành lý để sẵn sàng khám phá những địa danh biểu tượng của Tokyo.

Khám Phá Vẻ Đẹp Truyền Thống Nhật Bản

Bước vào thế giới thanh lịch của văn hóa Nhật Bản truyền thống với trải nghiệm thuê kimono Tokyo cao cấp ngay tại trung tâm lịch sử Asakusa. Hãy tưởng tượng bạn đang dạo bước trên những con phố sầm uất, đi qua cổng Kaminarimon biểu tượng và khám phá khuôn viên linh thiêng, cổ kính của chùa Senso-ji trong bộ trang phục truyền thống được may đo tinh xảo. Dù bạn là người lần đầu đến Nhật Bản hay là du khách dày dạn kinh nghiệm, hoạt động văn hóa nhập vai này là cách hoàn hảo để tạo nên những kỷ niệm khó quên và lưu lại những bức ảnh tuyệt đẹp. Cơ sở cho thuê này cũng đồng thời là Trung tâm Thông tin Du lịch Tokyo được chỉ định chính thức, đảm bảo bạn nhận được sự hỗ trợ đa ngôn ngữ, đáng tin cậy ngay cả trước khi bước ra khỏi cửa. Với bề dày kinh nghiệm nhiều thập kỷ trong ngành kimono, các chuyên gia tận tâm cam kết mang đến màn "lột xác" hoàn hảo, chân thực và ngoạn mục. Ngay từ khoảnh khắc bạn đến, đội ngũ nhân viên thân thiện, thông thạo tiếng Anh và tiếng Trung sẽ hướng dẫn bạn qua quá trình tạo kiểu, giúp bạn cảm thấy hoàn toàn thoải mái trước khi bắt đầu hành trình khám phá. Đây không chỉ là một bộ trang phục; đó là cánh cửa để bạn trải nghiệm di sản phong phú của Tokyo một cách chân thực nhất.

Bộ sưu tập kimono và yukata truyền thống Nhật Bản rực rỡ
Xem thêm...

Điểm Nổi Bật & Tính Năng

  • Lựa Chọn Trang Phục Khổng Lồ: Chọn từ bộ sưu tập đồ sộ với hơn 600 bộ trang phục tuyệt đẹp, bao gồm kimono dạo phố thanh lịch, furisode rực rỡ và những bộ kimono ren xuyên thấu cực kỳ được yêu thích, giúp bạn tỏa sáng trong từng bức ảnh du lịch.
  • Đa Dạng Kích Cỡ: Cung cấp sẵn nhiều kích cỡ lớn (lên đến 3L và 4L) mà không tính thêm phí, đảm bảo mọi du khách đều có thể tìm được bộ trang phục vừa vặn và hoàn toàn an tâm.
  • Mặc Đồ & Tạo Kiểu Chuyên Nghiệp: Đội ngũ nhân viên chuyên nghiệp, tay nghề cao sẽ đảm nhận quá trình mặc đồ phức tạp và cung cấp dịch vụ tạo kiểu tóc chuẩn truyền thống cùng vô số phụ kiện tóc để tôn lên vẻ đẹp bạn đã chọn.
  • Hỗ Trợ Đa Ngôn Ngữ & Thông Tin Du Lịch: Là Trung tâm Thông tin Du lịch Tokyo được chứng nhận, cơ sở cung cấp bảng thông tin kỹ thuật số tương tác, dịch vụ dịch thuật và hướng dẫn viên du lịch miễn phí bằng nhiều ngôn ngữ.
  • Tiện Lợi Tối Đa: Du lịch nhẹ nhàng và khám phá không gánh nặng! Tận hưởng dịch vụ giữ hành lý miễn phí đối với vali xách tay lớn trong khi bạn dạo chơi quanh khu phố lịch sử.
Tạo kiểu tóc chuyên nghiệp và phụ kiện tóc truyền thống

Thông Tin Thực Tế & Mẹo Hữu Ích

Để tận dụng tối đa trải nghiệm trang phục truyền thống Nhật Bản, chúng tôi khuyên bạn nên đến sớm hơn một chút so với giờ hẹn. Quá trình mặc đồ và tạo kiểu tóc chuyên nghiệp thường mất khoảng 45 phút đến một giờ, vì đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm sẽ tỉ mỉ điều chỉnh diện mạo theo sở thích riêng của bạn. Do cửa hàng nằm ở vị trí thuận tiện trong khu Asakusa nhộn nhịp, bạn có thể bắt đầu tham quan ngay sau khi bước ra khỏi cửa. Đừng lo lắng về việc chen chúc tại các điểm du lịch đông đúc với những chiếc túi xách nặng nề; dịch vụ giữ hành lý miễn phí giúp bạn dạo bước thoải mái và tự do. Đối với những ai muốn nâng tầm ngày vui của mình hơn nữa, hãy cân nhắc hỏi thăm tại địa phương về các gói chụp ảnh chuyên nghiệp hoặc trải nghiệm đi xe kéo truyền thống để làm nổi bật thêm bộ trang phục tuyệt đẹp của bạn. Xin lưu ý rằng mặc dù dịch vụ tạo kiểu tóc truyền thống được bao gồm trong hầu hết các gói tiêu chuẩn buổi sáng, các lượt đặt chỗ buổi chiều có thể có các dịch vụ đi kèm khác nhau, vì vậy việc đến sớm trong ngày được đặc biệt khuyến khích. Hãy hòa mình vào vẻ đẹp vượt thời gian của khu phố lịch sử Tokyo, tận hưởng sự hỗ trợ đa ngôn ngữ tận tình và để bộ kimono được tạo kiểu tuyệt đẹp trở thành điểm nhấn rực rỡ nhất trong kỳ nghỉ tại Nhật Bản của bạn!

Nhóm bạn dạo quanh chùa Senso-ji trong bộ kimono ren tuyệt đẹpTrung tâm thông tin du lịch Tokyo đa ngôn ngữ tại Asakusa

Câu hỏi thường gặp về Trải Nghiệm Thuê Kimono Cao Cấp Tại Asakusa

Tôi có cần mang theo gì khi thuê kimono không?

Không, mọi thứ bạn cần cho trải nghiệm đều được cung cấp sẵn! Gói thuê đã bao gồm kimono, thắt lưng obi, đồ lót chuyên dụng, dép sandal và cả dịch vụ tạo kiểu tóc truyền thống kèm phụ kiện.

Cửa hàng có sẵn kimono kích cỡ lớn không?

Có! Cửa hàng cung cấp nhiều lựa chọn kích cỡ lớn, bao gồm 3L và 4L, hoàn toàn không tính thêm phí để mọi người đều có thể mặc vừa vặn, thoải mái và xinh đẹp.

Tôi có thể gửi hành lý trong khi đi dạo quanh Asakusa không?

Chắc chắn rồi. Cửa hàng cung cấp dịch vụ giữ hành lý miễn phí cho các loại vali xách tay lớn, giúp bạn rảnh tay hoàn toàn để thoải mái khám phá những con phố lịch sử của Tokyo.

Mua vé Trải Nghiệm Thuê Kimono Cao Cấp Tại Asakusa ở đâu rẻ nhất?

Giá vé thường xuyên thay đổi theo chương trình khuyến mãi và hạng vé. Trên TicketMelo bạn có thể so sánh giá trực tiếp từ KKday & Klook và trang web chính thức để tìm ra ưu đãi tốt nhất cho Trải Nghiệm Thuê Kimono Cao Cấp Tại Asakusa hôm nay.

Làm sao để tìm vé Trải Nghiệm Thuê Kimono Cao Cấp Tại Asakusa giá rẻ?

Để tìm vé Trải Nghiệm Thuê Kimono Cao Cấp Tại Asakusa giá rẻ, hãy so sánh giá trực tiếp giữa KKday & Klook trên TicketMelo. Mỗi nền tảng có chương trình khuyến mãi khác nhau — kiểm tra cùng lúc là cách nhanh nhất để tiết kiệm và chốt mức giá thấp nhất hôm nay.

Trải Nghiệm Thuê Kimono Cao Cấp Tại Asakusa có chương trình giảm giá hay ưu đãi nào không?

Có — các ưu đãi Trải Nghiệm Thuê Kimono Cao Cấp Tại Asakusa thường xuyên xuất hiện trên KKday & Klook, đặc biệt với gói combo và đặt vé sớm. TicketMelo hiển thị mức giá thấp nhất hiện tại từ mỗi nền tảng để bạn nhận ra mức giảm giá lớn nhất chỉ trong vài giây.

Giá vé Trải Nghiệm Thuê Kimono Cao Cấp Tại Asakusa thấp nhất hôm nay là bao nhiêu?

Giá vé Trải Nghiệm Thuê Kimono Cao Cấp Tại Asakusa thấp nhất hiện tại là 290.368₫ trên KKday. Giá cập nhật mỗi giờ — xem bảng so sánh phía trên để tìm ưu đãi rẻ nhất hôm nay trên tất cả nền tảng.

Đánh giá về Trải Nghiệm Thuê Kimono Cao Cấp Tại Asakusa

Chưa có đánh giá nào. Hãy trở thành người đầu tiên chia sẻ cảm nhận!

Khám phá thêm tại Tokyo

Thuê trang phục phổ biến

Gợi ý cho bạn